BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ojú ewé to wà yìí,
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Ojú ewé to wà yìí,
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn tí àwọn ènìyàn fẹ́ràn jùlọ
1
Wo òògùn mẹ́fà tó ń dìn agbára ìbálòpọ̀ kù fún ọkùnrin àmọ́ tí ọ̀pọ̀ ṣì ń lò
2
'Mo ti ṣe ìlànà ètò ìsìnkú mi sílẹ̀' : ìtàn Obìnrin tó gbé pẹ̀lú kòkòrò àrùn HIV fún ọgbọ̀n ọdún
3
Wo bí ìwọ́de tako àwọn ọmọ ilẹ̀ òkèèrè ṣe gbérasọ lórílẹ̀èdè South Africa, àtàwọn agbègbè tí yóò ti wáyé
4
Sunday Igboho ṣàlàyé ipò tí òun àtàwọn ẹ̀ṣọ́ Iru Ẹkun tó farapa nínú ìkọlù Old Oyo National Park wà
5
Ọlọ́pàá dóòlà ọmọdé méjì lọ́wọ́ ajínigbé l'Oyo, mú ọ̀daràn mẹ́rin pẹ̀lú oríṣiríṣi nǹkan ìjà olóró
6
Kí ló fà á tí àwọn ọkùnrin fi máa ń lá àlá ìbálòpọ̀?
7
'Èèwọ̀ ni, n kò gbọdọ̀ f'ojú kan ìyá mi láàyè tàbí ní okú'
8
Àlàyé lórí agbègbè 200 tó léwu láti rìn sí ṣáájú ìbò gómìná ìpínlẹ̀ Osun tó ń bọ̀, INEC kéde
9
Ọ̀daràn ni ẹnikẹ́ni tó bá ń gbé nínú igbó, ohun tí a máa ṣe fún wọn rèé... - Sunday Igboho
10
Ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa ikọ̀ ọlọ́pàá kògbérèégbè 'Operation Kosaye' tó gbérasọ ní ìpínlẹ̀ Eko àti Ogun
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology