BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Agbara to see sọdọtun
0:59
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,59
wákàtí 9 sẹ́yìn
Ibí yìí ní iṣẹ́ dé lórí ìdásílẹ̀ iléeṣẹ́ amúnáwá tí yóò máa pèsè ìná fún ìpínlẹ̀ Ekiti
8 Bélú 2024
Ẹgbẹ́ Afẹ́nifẹ́re ní kí Tinubu dá owó iná mọ̀nàmọ́ná padà sí bó ṣe wà tẹ́lẹ̀
7 Ìgbé 2024
Ẹ wo àwọn ìdí tí ìjọba Naijiria kò fi ní le san ''subsidy'' mọ̀ ọ́ lórí iná mọ̀nàmọ́ná
15 Èrèlè 2024
2:36
Fídíò,
Ìjọba yóò dá iléeṣẹ́ ọlọ́pàá kùsà sílẹ̀ láìpẹ́ nítorí àwn tó ń jí àlùmọ́ní Nàìjíríà wà – Dele Alake, mínísítà ohun àlùmọ́nì
, Duration 2,36
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Àwọn akẹ́kọ̀ọ́bìnrin méjì yí ṣé àgbéjáde ẹ̀rọ tó n sọ omi ìdọ̀tí dì mimọ̀
10 Owewe 2023
7:49
Fídíò,
Kàyéfì! Wo bí tẹ̀gbọ́n-tàbúrò ṣe ń sọ ọ̀rá àti ike omi di epo bẹntiróòlù
, Duration 7,49
13 Ẹrẹ̀nà 2023
Akẹ́kọ̀ọ́ ọmọ ọdún mẹ́rìnlá ń pèsè iná mọ̀nàmọ́ná olówó pọ̀ọ̀kù,wo ọgbọ́n tó dá síi
26 Èrèlè 2022
A kò da iṣẹ́ sílẹ̀ mọ́, ó di ọjọ́ míì, ọjọ́ re - IPMAN, PTD
11 Ọ̀wàrà 2021
Wo àwọn orílẹ̀èdè mẹ́rin l‘Afrika tó ṣetán láti ra iná ìjọba láti Naijiria
10 Òkùdu 2021
2:23
Fídíò,
Ìdẹ̀ra dé, Gẹnẹrátọ̀ tó ń lo omi dé, a bọ́ lọ́wọ́ òkùnkùn
, Duration 2,23
10 Òkùdu 2020
Íbùdó amúnáwá to gbiná sọ Ibadan,Ṣakí àti Ìséyìn si òkùnkùn biribiri
5 Èrèlè 2020
Òkùnkùn birimùbirimù ń bọ̀ ní Nàìjíríà!'- Joy Ogaji asojú Gencos
18 Bélú 2019
Àìní sí iná mọ̀nàmọ́ná ní Eko ló ń kọ áwọn èèyàn lóminú
9 Bélú 2019
To bá fẹ́ jàǹfààní iná ọba tí kò ṣẹ́jú látọ̀dọ̀ ìjọba, ọ̀nà ẹ̀bùrú tó gbà rèé
26 Ògún 2019
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology