BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Iwa Ijẹkujẹ
Kóòtù sọ Blessing CEO sí àhámọ́, fún ẹ̀sùn lílu jìbìtì N36m
wákàtí 7 sẹ́yìn
EFCC kéde wíwá Sadiya Farouq, mínísítà tẹ́lẹ̀ fún ètò ìbojú-àánú wo aráàlú
10 Èbibi 2026
Àbọ̀ ìwádìí EFCC rèé lórí Pasitọ Jerry Eze tó ní òjò Dọ́là àti Pọ́ùn ń rọ̀ sínú àkáǹtì rẹ̀ fún oṣù mẹ́fà
1 Èbibi 2026
Akẹ́kọ̀ọ́ ní òun gba máàkì 394 nínú 400 ní ìdánwò UTME, ṣe tòótọ́ọ́ ni àbí òfegè? Ohun tí a mọ̀ réè
29 Ìgbé 2026
Ta ni Halimat Tejuosho, gbajúmọ̀ oníṣòwò tí EFCC kéde pé òun ń wá?
29 Ìgbé 2026
Ìdí mẹ́rin rèé táwọn ibùdó ìfọporọ̀bì Naijiria kò fi lè ṣiṣẹ́ láéláé - Obasanjo ṣàlàyé
28 Ìgbé 2026
Ilé ẹjọ́ gbẹ́sẹ̀ lé ilẹ̀, ilé ìtura, àtàwọn dúkìá míì tí wọ́n ní pásítọ̀ fi ọ̀nà èrú kó jọ
4 Ìgbé 2026
ICPC tú El-Rufai sílẹ̀ lẹ́yìn tó pàdánù ìyá rẹ̀
28 Ẹrẹ̀nà 2026
Àwọn ẹlẹ́rìí EFCC sọ fún ilé ẹjọ́ bí ọ̀pọ̀ mílíọ̀nù ṣe wọ akoto owó tó nííṣe pẹ̀lú Malami
18 Ẹrẹ̀nà 2026
Aṣọ́bodè méjì tó fìbọn lé awakọ̀ kiri lójú pópó l‘Osun, títí tó fi kú, kó sí gbaga
17 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo àwọn olóṣèlú tí ìjọba Tinubu ti fẹ̀sùn kíkó owó Naijiria sápò kan
20 Èrèlè 2026
Nàìjíríà gba ipò 36 nínú àwọn orílẹ̀ èdè tí ìwà àjẹbánu ti gbilẹ̀ julọ lágbàáyé
16 Èrèlè 2026
Ilé ẹjọ́ nỉ Eko sọ ọmọ ilẹ̀ China méjì sẹ́wọ̀n fún jìbìtì orí ayélujára
13 Èrèlè 2026
Gbas-gbos ní ìpínlẹ̀ Rivers àti àtunbọ̀tán òṣèlú bàbá ìsàlẹ̀ nínú òṣèlú Nàìjíríà
12 Sẹ́rẹ́ 2026
0:55
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,55
wákàtí 7 sẹ́yìn
Ìdí rèé tí Abubakar Malami agbẹjọ́rò àgbà Naijiria tẹ́lẹ̀ yóò fi ṣọdún tuntun lọ́gbà ẹ̀wọ̀n Kuje
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Ayédèrú òṣìṣẹ́ aṣọ́bodè lu Soun Ogbomoso ní jìbìtì N39.5m, ọ̀rọ̀ di tilé ẹjọ́
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Ìjà àgbà méjì bẹ̀rẹ̀ láàrin Abubakar Malami àti EFCC, bó ṣe ń jẹ́jọ́ ẹ̀sùn kíkó dúkìá tó tó N212bn lọ́nà èrú jọ
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Ọwọ́ EFCC tẹ afurasí babaláwo márùn-ún, ká ayédèrú owó $3.4m àti €280,000 mọ́ wọn lọ́wọ́ ní ìpínlẹ̀ Osun àti Eko
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Primate Ayodele fèsì lórí ẹ̀sùn gbájúẹ̀ ₦150m tí Adebayo Adelabu fi kàn án
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Wo àwọn mínísítà tó bá Buhari ṣiṣẹ́ tó ń jẹ́jọ́ lọ́dọ̀ EFCC fẹ́sùn ìwà àjẹbánu
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Wo kókó ẹ̀sùn tí EFCC kà si ọrùn gómìnà àná ní Bayelsa, Timipre Sylva, tí wọn fi kéde pé wọ́n ń wá a
11 Bélú 2025
Ní ọjọ́ tí mo gba ọ̀pá àṣẹ Ọba ìlú Eko, ni mo ṣàdúrà pé kí Tinubu di ààrẹ Nàìjíríà - Ọba Akiolu
11 Bélú 2025
EFCC dá ilé, ọkọ̀ àti dúkìá míì padà fún ẹni tí Abọrẹ̀ kan lù ní jìbìtì n‘Ibadan èyí tó lé ní ₦200m
30 Ọ̀wàrà 2025
Page
1
nínú
17
1
2
3
4
5
6
7
17
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology